| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
|---|---|
| ความกว้างของพานิล | 600mm-1200mm |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| ที่จอดรถ | เก็บไว้บนปลายหนึ่งหรือปลายทั้งสอง |
| น้ําหนัก | 28-38 |
|---|---|
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| ลักษณะ | อะคูสติก |
| ความสูง | 2000-6000มม |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| ความสูง | 2000-6000มม |
|---|---|
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| ความสูงสูงสุด | 15ม |
| ความกว้างของพานิล | 600mm-1200mm |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 7-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| สามารถในการผลิต | 2,000 ตารางเมตรต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Fire Rating | Class A |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Fire Rating | Class A |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |