| ระบบซีล | เครื่องแกนต์หรือเครื่องกล |
|---|---|
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| ความหนา | 80มม |
| น้ําหนัก | 28-38 |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 7-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| สามารถในการผลิต | 2,000 ตารางเมตรต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ความสูง | 2000-6000มม |
|---|---|
| ที่จอดรถ | เก็บไว้บนปลายหนึ่งหรือปลายทั้งสอง |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| ลักษณะ | อะคูสติก |
| พื้นที่ | ไม้เอ็มดีเอฟ |
| ความกว้าง | 610มม |
|---|---|
| กันเสียง | มากกว่า 40dB |
| กันน้ํา | ใช่ |
| ผลงาน | ความสามารถในการทํางานที่ดี |
| ตัวอย่าง | มี |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Parking | Stacking On One End Or Both End |
| ความหนา | 80มม |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องประชุม |
| ขนาด | ขนาดตามต้องการ |
| การปฏิบัติงาน | คู่มือหรือไฟฟ้า |
| ความสูง | 2000-6000มม |
| ตัวอย่าง | มี |
|---|---|
| กันเสียง | มากกว่า 40dB |
| มาตรฐาน | มาตรฐานระดับหนึ่ง |
| ผลงาน | ความสามารถในการทํางานที่ดี |
| แผนหน้า | 4.5 มิลลิเมตร แคลเซียมซิลิกาท บอร์ด |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Feature | Acoustic |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Surface | MDF |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Surface | MDF |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |