| ระบบติดตาม | ผูกบนหรือรองพื้น |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| การใช้งาน | โรงแรมศูนย์การประชุม |
| ความหนา | 100มม |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียมและแผงผ้ากันเสียง |
| ระบบติดตาม | ผูกบนหรือรองพื้น |
|---|---|
| ช่วงสัญญา | 22.5 มม |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| การใช้งาน | ห้องประชุม |
| น้ําหนัก | 28-38 |
| ระดับกันเสียง | 45dB |
|---|---|
| ระดับกันไฟ | B1 |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียม + กระจก/แผง |
| การปรับแต่ง | มี |
| การติดตั้ง | ง่ายและรวดเร็ว |
| ระดับกันเสียง | 45dB |
|---|---|
| ระดับกันไฟ | B1 |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียม + กระจก/แผง |
| การปรับแต่ง | มี |
| การติดตั้ง | ง่ายและรวดเร็ว |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| การปรับแต่ง | มี |
| การติดตั้ง | ง่ายและรวดเร็ว |
| ความหนา | 85 มม./100 มม |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
|---|---|
| พื้นที่ | แผ่นไม้เอ็มดีเอฟ |
| น้ําหนัก | 28-38 |
| ความหนา | 80มม |
| ขนาด | ขนาดตามต้องการ |
| ทนไฟ | คลาส A |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | ปรับและพับได้ |
| ความทนทาน | อายุยาว |
| ความหลากหลาย | เหมาะสําหรับเหตุการณ์และพื้นที่ต่าง ๆ |
| เก็บเสียง | ดีมาก |
| Installation | Quick And Easy |
|---|---|
| Size | Customizable |
| Customization | Available |
| Surface Finish | Powder Coating/Painting |
| Function | Partition/Divide Space |
| การใช้งาน | ห้องเลี้ยง/ห้องประชุม/พื้นที่จัดงาน |
|---|---|
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น/เรียบง่าย/อลังการ |
| เครื่องประดับ | ราง/ลูกกลิ้ง/แถบซีล |
| ปลายผิว | เคลือบผง / ทาสี |
| หน้าที่ | พาร์ติชั่น/แบ่งพื้นที่ |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
|---|---|
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| ใบสมัคร | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |