| ความหนา | 85-100 มม |
|---|---|
| วัสดุ | เฟรมอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| Color | Customizable |
|---|---|
| Application | Hotel,Office, Conference Room, Exhibition Hall, Etc. |
| Type | Removable |
| Installation | Easy To Install And Disassemble |
| Function | Soundproof, Fireproof, Flexible Partition |
| แอปพลิเคชัน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
|---|---|
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| พิมพ์ | ถอดออกได้ |
| การทำงาน | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| คุณสมบัติ | ก่อสร้างง่ายติดตั้งง่าย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ถอดออกได้ |
| วิธีการติดตั้ง | ดรายวอลล์ |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องไม้เหล็ก |
| วัสดุพื้นผิว | เลือกตามลูกค้า |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| คุณสมบัติ | ถอดออกได้ |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องไม้เหล็ก |
| คุณสมบัติ | ก่อสร้างง่ายติดตั้งง่าย |
| วิธีการติดตั้ง | ดรายวอลล์ |
| วัสดุพื้นผิว | เลือกตามลูกค้า |
| บรรจุุภัณฑ์ | พาเลทไม้กว้างและแคบ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ก่อสร้างง่ายติดตั้งง่าย |
| วัสดุพื้นผิว | เลือกตามลูกค้า |
| การซ่อมบำรุง | การบำรุงรักษาต่ำ |
| วิธีการติดตั้ง | ดรายวอลล์ |