| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| ลักษณะ | ถอดออกได้ |
|---|---|
| วัสดุ | เฟรมอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนา | 85มม |
| การใช้งาน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
| วัสดุกรอบ | อลูมิเนียมสลัด |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ลักษณะ | ถอดออกได้ |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| ประเภท | ถอดออกได้ |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องไม้เหล็ก |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ก่อสร้างง่ายติดตั้งง่าย |
| วัสดุพื้นผิว | เลือกตามลูกค้า |
| วิธีการติดตั้ง | ดรายวอลล์ |
| คุณสมบัติ | ถอดออกได้ |
| วัสดุพื้นผิว | เลือกตามลูกค้า |
|---|---|
| วิธีการติดตั้ง | ดรายวอลล์ |
| คุณสมบัติ | ก่อสร้างง่ายติดตั้งง่าย |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องไม้เหล็ก |
| การซ่อมบำรุง | การบำรุงรักษาต่ำ |
| คุณสมบัติ | ก่อสร้างง่ายติดตั้งง่าย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ถอดออกได้ |
| วิธีการติดตั้ง | ดรายวอลล์ |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องไม้เหล็ก |
| วัสดุพื้นผิว | เลือกตามลูกค้า |
| การซ่อมบำรุง | การบำรุงรักษาต่ำ |
|---|---|
| วัสดุพื้นผิว | เลือกตามลูกค้า |
| คุณสมบัติ | ถอดออกได้ |
| บรรจุุภัณฑ์ | พาเลทไม้กว้างและแคบ |
| คุณสมบัติ | ก่อสร้างง่ายติดตั้งง่าย |
| คุณสมบัติ | ถอดออกได้ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ก่อสร้างง่ายติดตั้งง่าย |
| วิธีการติดตั้ง | ดรายวอลล์ |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องไม้เหล็ก |
| การซ่อมบำรุง | การบำรุงรักษาต่ำ |