| ระดับกันเสียง | 45dB |
|---|---|
| ระดับกันไฟ | B1 |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียม + กระจก/แผง |
| การปรับแต่ง | มี |
| การติดตั้ง | ง่ายและรวดเร็ว |
| การใช้งาน | บ้าน สำนักงาน โรงแรม ร้านอาหาร |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| ประเภท | เคลื่อนย้ายได้ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| พื้นที่ | เบาะผ้าแข็ง |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
|---|---|
| ลักษณะ | ปกปิด |
| ประเภท | เคลื่อนย้ายได้ |
| ความกว้างของพานิล | 600-1200มม |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| การใช้งาน | สำนักงาน โรงแรม ร้านอาหาร |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| ประเภท | เคลื่อนย้ายได้ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| พื้นที่ | เบาะผ้าแข็ง |
| ระดับกันเสียง | 45dB |
|---|---|
| ระดับกันไฟ | B1 |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียม + กระจก/แผง |
| การปรับแต่ง | มี |
| การติดตั้ง | ง่ายและรวดเร็ว |
| แอปพลิเคชัน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
|---|---|
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
| คะแนนไฟ | คลาสเอ |
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Feature | Acoustic |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Surface | MDF |
| Door within door or not | Decided By Customer |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| การใช้งาน | โรงแรม หรือ ร้านอาหาร หรืออื่นๆ |
|---|---|
| ความทนทาน | สูง |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| คุณสมบัติ | พับได้ |
| คะแนนไฟ | คลาสเอ |