| การใช้งาน | สํานักงาน ห้องประชุม ห้องแสดงสินค้า เป็นต้น |
|---|---|
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| ตัวอย่าง | มี |
| ประเภท | ถอดออกได้ |
| Application | Hotel,Office, Conference Room, Exhibition Hall, Etc. |
|---|---|
| Function | Soundproof, Fireproof, Flexible Partition |
| Type | Removable |
| Color | Customizable |
| Material | Aluminum Alloy Frame |
| การทำงาน | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียม |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| แอปพลิเคชัน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
| การทำงาน | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียม |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| พิมพ์ | ถอดออกได้ |
| แอปพลิเคชัน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
| แอปพลิเคชัน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ถอดออกได้ |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| พิมพ์ | ถอดออกได้ |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การใช้งาน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
|---|---|
| พิมพ์ | ถอดออกได้ |
| การทำงาน | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| คุณสมบัติ | ถอดออกได้ |