| สี | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ความหนา | 80มม |
| ฉนวนกันเสียง | มากถึง 50dB |
| ทนไฟ | คลาส A |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| การใช้งาน | ฉนวนพื้นที่ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ความแม่นยำสูงแบบกำหนดเองเคลื่อนย้ายได้ผนังห้องสำนักงานร้านอาหารพาร์ติชันที่ปฏิบัติการได้พับได้ |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| ประเภทสินค้า | ผนังแยกเคลื่อนย้าย |
| หน้าที่ | อเนกประสงค์ |
| ลักษณะ | โมเดิร์น |
|---|---|
| การใช้งานทั่วไป | เฟอร์นิเจอร์พาณิชย์ |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| การใช้งาน | ห้องครัว ห้องนั่งเล่น ห้องนอน ห้องรับประทานอาหาร ห้องโถง |
| ลักษณะ | ทนทานและใช้งานง่าย |
| บริการ | OEM ODM |
|---|---|
| ความสูง | 2000-6000มม |
| คุณภาพ | รับประกัน |
| การปิดแผงปิดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| คุณภาพ | รับประกัน |
|---|---|
| ที่จอดรถ | เก็บไว้บนปลายหนึ่งหรือปลายทั้งสอง |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| การใช้งาน | ฉนวนพื้นที่ |
| การใช้งาน | ห้องครัว ห้องนั่งเล่น ห้องนอน ห้องรับประทานอาหาร ห้องโถง |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| หน้าที่ | อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ความกว้างของพานิล | 600mm-1200mm |
| การใช้งาน | ฉนวนพื้นที่ |
| การปิดแผงปิดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| การใช้งานทั่วไป | เฟอร์นิเจอร์พาณิชย์ |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Feature | Acoustic |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |