| หน้าที่ | อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ความกว้างของพานิล | 600mm-1200mm |
| การใช้งาน | ฉนวนพื้นที่ |
| การปิดแผงปิดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| การใช้งานทั่วไป | เฟอร์นิเจอร์พาณิชย์ |
| คุณภาพ | รับประกัน |
|---|---|
| ที่จอดรถ | เก็บไว้บนปลายหนึ่งหรือปลายทั้งสอง |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| การใช้งาน | ฉนวนพื้นที่ |
| การใช้งาน | ห้องครัว ห้องนั่งเล่น ห้องนอน ห้องรับประทานอาหาร ห้องโถง |
| ความสูง | 2000-6000มม |
|---|---|
| ที่จอดรถ | เก็บไว้บนปลายหนึ่งหรือปลายทั้งสอง |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| ลักษณะ | อะคูสติก |
| พื้นที่ | ไม้เอ็มดีเอฟ |
| น้ําหนัก | น้ําหนักเบา |
|---|---|
| การปรับแต่ง | สามารถปรับแต่งได้ด้วยโลโก้หรือการออกแบบของบริษัท |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียมอัลลอยด์และแผงผ้า |
| การติดตั้ง | ง่ายและรวดเร็ว |
| ความหลากหลาย | เหมาะสําหรับเหตุการณ์และพื้นที่ต่าง ๆ |
| การใช้งาน | เหมาะสำหรับพื้นที่สำนักงานและเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| วัสดุกรอบ | อลูมิเนียมสลัด |
| วัสดุพื้นผิว | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
| สารหน่วงไฟ | นาที 60-120 นาที |
| การรับประกัน | 3-5 ปี |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Feature | Acoustic |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Surface | MDF |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Surface | MDF |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Fire Rating | Class A |
| Feature | Acoustic |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |