| พื้นผิวแผ่น | เมลาไมน์, ผ้า,หนัง, หรือ ผนังไม้ |
|---|---|
| ระบบติดตาม | ผูกบนหรือรองพื้น |
| น้ําหนัก | 28-38 |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียมและแผงผ้ากันเสียง |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| การติดตั้ง | ง่ายๆ |
|---|---|
| วัสดุกรอบ | อลูมิเนียมสลัด |
| ข้อดี | ทนทาน |
| หน้าที่ | ความเป็นส่วนตัว |
| สไตล์ | โมเดิร์น |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
|---|---|
| ความสูง | มาตรฐาน 2.5m ปรับแต่งได้ |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| การปรับแต่ง | ขนาด, สี, เสร็จสิ้น, การออกแบบสามารถปรับแต่งได้ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| พื้นผิว | ไม้เอ็มดีเอฟ |
|---|---|
| ระบบซีล | แม่เหล็กหรือเครื่องกล |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียมและแผงผ้ากันเสียง |
| คะแนนไฟ | คลาสเอ |
| การดำเนินการ | คู่มือ |
| Operation | Manual |
|---|---|
| Fire Rating | Class A |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Size | Customized Size |
| Surface | MDF Board |
| Surface | MDF |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
|---|---|
| ความกว้างของพานิล | 600mm-1200mm |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| ที่จอดรถ | เก็บไว้บนปลายหนึ่งหรือปลายทั้งสอง |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
|---|---|
| ความสูง | 2000-6000มม |
| ความกว้าง | 500-1228 มม |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| เก็บเสียง | สูงถึง 55dB |
| ความหนา | 80มม |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องประชุม |
| ขนาด | ขนาดตามต้องการ |
| การปฏิบัติงาน | คู่มือหรือไฟฟ้า |
| ความสูง | 2000-6000มม |
| กันเสียง | มากกว่า 40dB |
|---|---|
| ผลงาน | ความสามารถในการทํางานที่ดี |
| ใบรับรอง | ISO, เอสจีเอ |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| มาตรฐาน | มาตรฐานระดับหนึ่ง |