| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
|---|---|
| พื้นผิว | MDF |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
| ใบสมัคร | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| พื้นที่ | ไม้เอ็มดีเอฟ |
|---|---|
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
| ลักษณะ | อะคูสติก |
| ความสูง | 2000-6000มม |
|---|---|
| ที่จอดรถ | เก็บไว้บนปลายหนึ่งหรือปลายทั้งสอง |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| ลักษณะ | อะคูสติก |
| พื้นที่ | ไม้เอ็มดีเอฟ |
| Door within door or not | Decided By Customer |
|---|---|
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| Fire Rating | Class A |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Surface | MDF |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Surface | MDF |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| ลักษณะ | อะคูสติก |
|---|---|
| เก็บเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |
| พื้นผิว | MDF |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น/เรียบง่าย/อลังการ |
|---|---|
| การปรับแต่ง | มี |
| หน้าที่ | พาร์ติชั่น/แบ่งพื้นที่ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ปลายผิว | เคลือบผง / ทาสี |
| สี | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พิมพ์ | ถอดออกได้ |
| แอปพลิเคชัน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| คุณสมบัติ | ถอดออกได้ |