| คะแนนไฟ | คลาส A |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| พื้นที่ | ไม้เอ็มดีเอฟ |
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Feature | Acoustic |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Fire Rating | Class A |
| ความทนทาน | สูง |
|---|---|
| ความหนา | 80มม |
| การออกแบบ | โมดูลาร์ |
| ประสิทธิภาพเสียง | NRC 0.85 |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| ระบบซีล | แม่เหล็กหรือเครื่องกล |
|---|---|
| พื้นผิวแผง | เมลามีน ผ้า หนัง หรือแผ่นไม้อัดไม้ |
| คะแนนไฟ | คลาสเอ |
| พื้นผิว | ไม้เอ็มดีเอฟ |
| การดำเนินการ | คู่มือ |
| ชื่อ | ผนังแยกเคลื่อนย้าย |
|---|---|
| การใช้งานทั่วไป | เฟอร์นิเจอร์พาณิชย์ |
| ลักษณะ | ลักษณะ |
| หน้าที่ | อเนกประสงค์ |
| คุณภาพ | รับประกัน |
| แอปพลิเคชัน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
|---|---|
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
| คะแนนไฟ | คลาสเอ |
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| Surface | MDF |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |