| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การติดตั้ง | ง่ายและรวดเร็ว |
|---|---|
| หน้าที่ | พาร์ติชั่น/แบ่งพื้นที่ |
| การปรับแต่ง | มี |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| เครื่องประดับ | ราง/ลูกกลิ้ง/แถบซีล |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
|---|---|
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| ลักษณะ | ถอดออกได้ |
| ประเภท | ถอดออกได้ |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| การใช้งาน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
|---|---|
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| ความหนา | 85มม |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| การใช้งาน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
|---|---|
| พิมพ์ | ถอดออกได้ |
| การทำงาน | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| คุณสมบัติ | ถอดออกได้ |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| การใช้งาน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
| คุณสมบัติ | ถอดออกได้ |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| การทำงาน | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ขนาด | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| การทำงาน | พาร์ติชั่น/แบ่งพื้นที่ |
| การปรับแต่ง | มีอยู่ |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | เคลือบผง / ทาสี |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น/เรียบง่าย/อลังการ |