| การปรับแต่ง | ขนาด, สี, เสร็จสิ้น, การออกแบบสามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| จบซะ | แอนอดิซ, ปู๊ด, หรือ ผงไม้ |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
|---|---|
| ความสูง | มาตรฐาน 2.5m ปรับแต่งได้ |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| การปรับแต่ง | ขนาด, สี, เสร็จสิ้น, การออกแบบสามารถปรับแต่งได้ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ข้อได้เปรียบ | ปราศจากรางพื้น |
|---|---|
| คุณสมบัติ | พับได้ |
| พิมพ์ | เคลื่อนย้ายได้ |
| คะแนนไฟ | คลาสเอ |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| ความสูง | 2000-6000มม |
|---|---|
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| ความสูงสูงสุด | 15ม |
| ความกว้างของพานิล | 600mm-1200mm |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| การใช้งาน | สำนักงาน/พื้นที่เชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| การออกแบบ | เพรียวบาง/ทันสมัย |
| การติดตั้ง | เคลื่อนย้ายได้ |
| สี | สะอาด |
| ทนไฟ | ไม่ |
| ความหนา | 80มม |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| ความสูง | 2000-6000มม |
| ช่วงสัญญา | 22.5 มม |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
|---|---|
| ความกว้างของพานิล | 600mm-1200mm |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| ที่จอดรถ | เก็บไว้บนปลายหนึ่งหรือปลายทั้งสอง |
| น้ําหนัก | 28-38 |
|---|---|
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| ความสูง | 2000-6000มม |
| ความทนทาน | สูง |
|---|---|
| ความหนา | 80มม |
| การออกแบบ | โมดูลาร์ |
| ประสิทธิภาพเสียง | NRC 0.85 |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
|---|---|
| ความสูง | 2000-6000มม |
| ความกว้าง | 500-1228 มม |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| เก็บเสียง | สูงถึง 55dB |