| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การใช้งาน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
|---|---|
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| ความหนา | 85มม |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| การใช้งาน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
|---|---|
| พิมพ์ | ถอดออกได้ |
| การทำงาน | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| คุณสมบัติ | ถอดออกได้ |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| การใช้งาน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
| คุณสมบัติ | ถอดออกได้ |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| การทำงาน | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| สี | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียม |
| แอปพลิเคชัน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| แอปพลิเคชัน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
|---|---|
| สี | ปรับแต่งได้ |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| พิมพ์ | ถอดออกได้ |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียม |
| สี | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พิมพ์ | ถอดออกได้ |
| แอปพลิเคชัน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| คุณสมบัติ | ถอดออกได้ |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
|---|---|
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ลักษณะ | ถอดออกได้ |
| การใช้งาน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
|---|---|
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| ลักษณะ | ถอดออกได้ |
| ประเภท | ถอดออกได้ |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ลักษณะ | ถอดออกได้ |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| ประเภท | ถอดออกได้ |