| Material | Aluminum Alloy Frame |
|---|---|
| Installation | Easy To Install And Disassemble |
| Function | Soundproof, Fireproof, Flexible Partition |
| Application | Hotel,Office, Conference Room, Exhibition Hall, Etc. |
| Type | Removable |
| Installation | Easy To Install And Disassemble |
|---|---|
| Color | Customizable |
| Type | Removable |
| Application | Hotel,Office, Conference Room, Exhibition Hall, Etc. |
| Material | Aluminum Alloy Frame |
| Color | Customizable |
|---|---|
| Application | Hotel,Office, Conference Room, Exhibition Hall, Etc. |
| Type | Removable |
| Installation | Easy To Install And Disassemble |
| Function | Soundproof, Fireproof, Flexible Partition |
| แอปพลิเคชัน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
|---|---|
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| พิมพ์ | ถอดออกได้ |
| การทำงาน | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| บริการ | OEM ODM |
|---|---|
| ความสูง | 2000-6000มม |
| คุณภาพ | รับประกัน |
| การปิดแผงปิดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| ลักษณะ | ถอดออกได้ |
|---|---|
| วัสดุ | เฟรมอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนา | 85มม |
| การใช้งาน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
| วัสดุกรอบ | อลูมิเนียมสลัด |
| ลักษณะ | ถอดออกได้ |
|---|---|
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ความหนา | 85มม |
| การใช้งาน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
| ความหนา | 85มม |
|---|---|
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ประเภท | ถอดออกได้ |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| วัสดุ | เฟรมอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| คุณภาพ | รับประกัน |
|---|---|
| ที่จอดรถ | เก็บไว้บนปลายหนึ่งหรือปลายทั้งสอง |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| การใช้งาน | ฉนวนพื้นที่ |
| การใช้งาน | ห้องครัว ห้องนั่งเล่น ห้องนอน ห้องรับประทานอาหาร ห้องโถง |
| ความหนา | 85-100 มม |
|---|---|
| วัสดุ | เฟรมอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |