| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Surface | MDF |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Fire Rating | Class A |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Fire Rating | Class A |
| Feature | Acoustic |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Surface | MDF |
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
|---|---|
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| พื้นที่ | ไม้เอ็มดีเอฟ |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| เก็บเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
|---|---|
| พื้นผิว | MDF |
| ใบสมัคร | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |
| ลักษณะ | อะคูสติก |
|---|---|
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| เก็บเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| พื้นที่ | ไม้เอ็มดีเอฟ |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
|---|---|
| การรับประกัน | 5 ปี |
| สี | ปรับแต่ง |
| การปรับแต่ง | ขนาด, สี, เสร็จสิ้น, การออกแบบสามารถปรับแต่งได้ |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| การบํารุง | การบำรุงรักษาต่ำ |
|---|---|
| เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม | ทำด้วยวัสดุที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| ความทนทาน | อายุยาว |
| ความยืดหยุ่น | ปรับและพับได้ |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |