| การใช้งาน | ฉนวนพื้นที่ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ความแม่นยำสูงแบบกำหนดเองเคลื่อนย้ายได้ผนังห้องสำนักงานร้านอาหารพาร์ติชันที่ปฏิบัติการได้พับได้ |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| ประเภทสินค้า | ผนังแยกเคลื่อนย้าย |
| หน้าที่ | อเนกประสงค์ |
| หน้าที่ | อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ที่จอดรถ | เก็บไว้บนปลายหนึ่งหรือปลายทั้งสอง |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| คุณภาพ | รับประกัน |
| การใช้งาน | ห้องครัว ห้องนั่งเล่น ห้องนอน ห้องรับประทานอาหาร ห้องโถง |
| บริการ | OEM ODM |
|---|---|
| ความสูง | 2000-6000มม |
| คุณภาพ | รับประกัน |
| การปิดแผงปิดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| คุณภาพ | รับประกัน |
|---|---|
| ที่จอดรถ | เก็บไว้บนปลายหนึ่งหรือปลายทั้งสอง |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| การใช้งาน | ฉนวนพื้นที่ |
| การใช้งาน | ห้องครัว ห้องนั่งเล่น ห้องนอน ห้องรับประทานอาหาร ห้องโถง |
| ชื่อ | ผนังแยกเคลื่อนย้าย |
|---|---|
| การใช้งานทั่วไป | เฟอร์นิเจอร์พาณิชย์ |
| ลักษณะ | ลักษณะ |
| หน้าที่ | อเนกประสงค์ |
| คุณภาพ | รับประกัน |
| Door within door or not | Decided By Customer |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Feature | Acoustic |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Surface | MDF |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| แอปพลิเคชัน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
|---|---|
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
| คะแนนไฟ | คลาสเอ |
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Track System | Aluminum Track With Roller |