| การใช้งาน | เหมาะสำหรับพื้นที่สำนักงานและเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| วัสดุกรอบ | อลูมิเนียมสลัด |
| วัสดุพื้นผิว | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
| สารหน่วงไฟ | นาที 60-120 นาที |
| การรับประกัน | 3-5 ปี |
| คุณภาพ | รับประกัน |
|---|---|
| ที่จอดรถ | เก็บไว้บนปลายหนึ่งหรือปลายทั้งสอง |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| การใช้งาน | ฉนวนพื้นที่ |
| การใช้งาน | ห้องครัว ห้องนั่งเล่น ห้องนอน ห้องรับประทานอาหาร ห้องโถง |
| แอปพลิเคชัน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
|---|---|
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Feature | Acoustic |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Surface | MDF |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| ลักษณะ | อะคูสติก |
|---|---|
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| เก็บเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| พื้นที่ | ไม้เอ็มดีเอฟ |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
|---|---|
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| ใบสมัคร | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Fire Rating | Class A |
| Feature | Acoustic |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |