| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Fire Rating | Class A |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
|---|---|
| พื้นผิว | MDF |
| ใบสมัคร | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
|---|---|
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| พื้นที่ | ไม้เอ็มดีเอฟ |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| เก็บเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
|---|---|
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Surface | MDF |
| หน้าที่ | อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ความกว้างของพานิล | 600mm-1200mm |
| การใช้งาน | ฉนวนพื้นที่ |
| การปิดแผงปิดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| การใช้งานทั่วไป | เฟอร์นิเจอร์พาณิชย์ |
| การปรับแต่ง | ขนาด, สี, เสร็จสิ้น, การออกแบบสามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ทนไฟ | คลาส A |
| ฉนวนกันเสียง | มากถึง 50dB |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| ความหลากหลาย | เหมาะสําหรับเหตุการณ์และพื้นที่ต่าง ๆ |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | ปรับและพับได้ |
| ความทนทาน | อายุยาว |
| การบํารุง | การบำรุงรักษาต่ำ |
| เก็บเสียง | ดีมาก |
| การรับประกัน | 3-5 ปี |
|---|---|
| การแยกเสียง | STC 42-48 Db |
| วัสดุพื้นผิว | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
| ฉนวนกันเสียง | สูงสุด 53 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอโนไดซ์และแก้ว |