| สี | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ความหนา | 80มม |
| ฉนวนกันเสียง | มากถึง 50dB |
| ทนไฟ | คลาส A |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| จบซะ | แอนอดิซ, ปู๊ด, หรือ ผงไม้ |
|---|---|
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
| การออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| ทนไฟ | คลาส A |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
|---|---|
| ออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| สี | ปรับแต่ง |
| ทนไฟ | คลาสเอ |
| การทำงาน | กันเสียง, กันไฟ, เคลื่อนย้ายได้ |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
|---|---|
| ความหนา | 80มม |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| ฉนวนกันเสียง | มากถึง 50dB |
| ลักษณะ | ปกปิด |
|---|---|
| ปราสาทด้านบนและด้านล่าง | ยางประปาสองใบ |
| ความกว้าง | 500-1228 มม |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
|---|---|
| จบซะ | แอนอดิซ, ปู๊ด, หรือ ผงไม้ |
| หน้าที่ | กันเสียง, กันไฟ, เคลื่อนย้ายได้ |
| การออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| ความหนา | 80มม |
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
|---|---|
| จบซะ | แอนอดิซ, ปู๊ด, หรือ ผงไม้ |
| หน้าที่ | กันเสียง, กันไฟ, เคลื่อนย้ายได้ |
| การออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| ความหนา | 85-100 มม |
| การใช้งาน | บ้าน สำนักงาน โรงแรม ร้านอาหาร |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| ประเภท | เคลื่อนย้ายได้ |
| ความหนา | 1-3มม |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | บ้าน สำนักงาน โรงแรม ร้านอาหาร |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| ประเภท | เคลื่อนย้ายได้ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| พื้นที่ | เบาะผ้าแข็ง |