| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การใช้งาน | สำนักงาน โรงแรม ร้านอาหาร |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| ประเภท | เคลื่อนย้ายได้ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| พื้นที่ | เบาะผ้าแข็ง |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียม แผ่นแก้ว |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ความสูง | 2.5-3 เมตร |
| การปรับแต่ง | ขนาด, สี, เสร็จสิ้น, การออกแบบสามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| จบซะ | แอนอดิซ, ปู๊ด, หรือ ผงไม้ |
| ความหนา | 85มม |
|---|---|
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ประเภท | ถอดออกได้ |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| วัสดุ | เฟรมอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
|---|---|
| หน้าที่ | กันเสียง, กันไฟ, เคลื่อนย้ายได้ |
| ทนไฟ | คลาส A |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
| การออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| ทนไฟ | คลาส A |
|---|---|
| จบซะ | แอนอดิซ, ปู๊ด, หรือ ผงไม้ |
| การออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| การใช้งาน | บ้าน สำนักงาน โรงแรม ร้านอาหาร |
|---|---|
| รูปแบบ | โมเดิร์น |
| หน้าที่ | ความเป็นส่วนตัว |
| วัสดุกรอบ | อลูมิเนียมสลัด |
| ประเภท | เคลื่อนย้ายได้ |
| พิมพ์ | เคลื่อนย้ายได้ |
|---|---|
| ออกแบบ | ที่ปรับแต่งได้ |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| วัสดุกรอบ | อัลลอยอลูมิเนียม |
| วัสดุ | อัลลอยอลูมิเนียม |