| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
|---|---|
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| การทำงาน | กันเสียง, กันไฟ, เคลื่อนย้ายได้ |
| สี | กำหนดเอง |
| ออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ความหนา | 85มม |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ประเภท | ถอดออกได้ |
| ความหนา | 85มม |
|---|---|
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ประเภท | ถอดออกได้ |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| วัสดุ | เฟรมอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| พื้นที่ | แผ่นไม้เอ็มดีเอฟ |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียมและแผงผ้ากันเสียง |
| การปฏิบัติงาน | คู่มือหรือไฟฟ้า |
| ความสูง | 2000-6000มม |
| การออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
| หน้าที่ | กันเสียง, กันไฟ, เคลื่อนย้ายได้ |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| Door within door or not | Decided By Customer |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Fire Rating | Class A |
| ความสูง | 2000-6000มม |
|---|---|
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| ความสูงสูงสุด | 15ม |
| ความกว้างของพานิล | 600mm-1200mm |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| Surface | MDF |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| การใช้งาน | ฉนวนพื้นที่ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ความแม่นยำสูงแบบกำหนดเองเคลื่อนย้ายได้ผนังห้องสำนักงานร้านอาหารพาร์ติชันที่ปฏิบัติการได้พับได้ |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| ประเภทสินค้า | ผนังแยกเคลื่อนย้าย |
| หน้าที่ | อเนกประสงค์ |