| การใช้งาน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
|---|---|
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| ความหนา | 85มม |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| Material | Aluminum Alloy Frame |
|---|---|
| Installation | Easy To Install And Disassemble |
| Function | Soundproof, Fireproof, Flexible Partition |
| Application | Hotel,Office, Conference Room, Exhibition Hall, Etc. |
| Type | Removable |
| Surface | MDF Board |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
| Size | Customized Size |
| Fire Rating | Class A |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
|---|---|
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ลักษณะ | ถอดออกได้ |
| การใช้งาน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
|---|---|
| การใช้งาน | โรงแรม, สำนักงาน, ห้องประชุม, ห้องนิทรรศการ ฯลฯ |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| ประเภท | ถอดออกได้ |
| วัสดุกรอบ | อลูมิเนียมสลัด |
| วัสดุ | เฟรมอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| พิมพ์ | ถอดออกได้ |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| คุณสมบัติ | ถอดออกได้ |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| พื้นผิว | ไม้เอ็มดีเอฟ |
| คะแนนไฟ | คลาสเอ |
| การดำเนินการ | คู่มือ |
| แอปพลิเคชัน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
|---|---|
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
| Surface | MDF Board |
| Operation | Manual |
| Fire Rating | Class A |
| กันเสียง | ใช่ |
|---|---|
| การใช้งาน | สำนักงาน/พื้นที่เชิงพาณิชย์ |
| วัสดุ | กระจก |
| น้ําหนัก | น้ําหนักเบา |
| ทนไฟ | ไม่ |
| Color | Customizable |
|---|---|
| Application | Hotel,Office, Conference Room, Exhibition Hall, Etc. |
| Type | Removable |
| Installation | Easy To Install And Disassemble |
| Function | Soundproof, Fireproof, Flexible Partition |