| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| คุณสมบัติ | ซึ่งพับเก็บได้ |
|---|---|
| พิมพ์ | เคลื่อนย้ายได้ |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |
| แอปพลิเคชัน | ห้องประชุม, ห้องจัดเลี้ยง, ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| วัสดุกรอบ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ใบสมัคร | สํานักงาน ห้องประชุม สตูดิโอ |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| ความทนทาน | สูง |
| พื้นผิว | เบาะผ้าแข็ง |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Fire Rating | Class A |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Surface | MDF |
| ความทนทาน | สูง |
|---|---|
| ความหนา | 80มม |
| การออกแบบ | โมดูลาร์ |
| ประสิทธิภาพเสียง | NRC 0.85 |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
|---|---|
| ออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| สี | ปรับแต่ง |
| ทนไฟ | คลาสเอ |
| การทำงาน | กันเสียง, กันไฟ, เคลื่อนย้ายได้ |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
|---|---|
| พื้นผิว | เบาะผ้าแข็ง |
| คุณสมบัติ | พับได้ |
| ออกแบบ | แบบโมดูลาร์ |
| คะแนนไฟ | คลาสเอ |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
|---|---|
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| ใบสมัคร | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |