| ความสูง | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ความโปร่งใส | ใส |
| การใช้งาน | สำนักงาน/พื้นที่เชิงพาณิชย์ |
| ความหนา | 85มม |
| การติดตั้ง | เคลื่อนย้ายได้ |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Surface | MDF |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| ความสูง | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ความหนา | 10 มม |
| ความโปร่งใส | ใส |
| น้ําหนัก | น้ําหนักเบา |
| สี | สะอาด |
| ข้อได้เปรียบ | ปราศจากรางพื้น |
|---|---|
| คุณสมบัติ | พับได้ |
| พิมพ์ | เคลื่อนย้ายได้ |
| คะแนนไฟ | คลาสเอ |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| ความหนา | 85มม |
|---|---|
| ความโปร่งใส | ใส |
| ความทนทาน | สูง |
| วัสดุกรอบ | อลูมิเนียม |
| การออกแบบ | เพรียวบาง/ทันสมัย |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
|---|---|
| ความสูง | 2000-6000มม |
| ปราสาทด้านบนและด้านล่าง | ยางประปาสองใบ |
| ประเภท | เคลื่อนย้ายได้ |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| พื้นผิว | เบาะผ้าแข็ง |
|---|---|
| ออกแบบ | แบบโมดูลาร์ |
| คะแนนไฟ | คลาสเอ |
| พิมพ์ | เคลื่อนย้ายได้ |
| ความทนทาน | สูง |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Fire Rating | Class A |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
|---|---|
| ความสูง | 2000-6000มม |
| ความกว้าง | 500-1228 มม |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| เก็บเสียง | สูงถึง 55dB |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Surface | MDF |