| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
|---|---|
| การต่อต้านไฟ | คลาส A |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| ชื่อ | ผนังแยกเคลื่อนย้าย |
|---|---|
| การใช้งานทั่วไป | เฟอร์นิเจอร์พาณิชย์ |
| ลักษณะ | ลักษณะ |
| หน้าที่ | อเนกประสงค์ |
| คุณภาพ | รับประกัน |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
|---|---|
| หน้าที่ | กันเสียง, กันไฟ, เคลื่อนย้ายได้ |
| ฉนวนกันเสียง | มากถึง 50dB |
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
|---|---|
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| พื้นที่ | ไม้เอ็มดีเอฟ |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| เก็บเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
|---|---|
| พื้นผิว | MDF |
| ใบสมัคร | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |
| ประเภท | เคลื่อนย้ายได้ |
|---|---|
| หน้าที่ | ความเป็นส่วนตัว |
| สี | ปรับแต่ง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| การใช้งาน | บ้าน สำนักงาน โรงแรม ร้านอาหาร |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| แอปพลิเคชัน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
|---|---|
| ปราสาทด้านบนและด้านล่าง | ยางประปาสองใบ |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| heigth | 2000-6000มม |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น/เรียบง่าย/อลังการ |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องเลี้ยง/ห้องประชุม/พื้นที่จัดงาน |
| การปรับแต่ง | มีอยู่ |
| การติดตั้ง | ง่ายและรวดเร็ว |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | เคลือบผง / ทาสี |