| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
|---|---|
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |
| แอปพลิเคชัน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| แอปพลิเคชัน | หน้าแรก, สำนักงาน, โรงแรม, ร้านอาหาร |
|---|---|
| ความหนา | 85/100มม |
| ข้อได้เปรียบ | ทนทาน |
| ออกแบบ | ปรับแต่ง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ประเภท | เคลื่อนย้ายได้ |
|---|---|
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| วัสดุกรอบ | 6063-T6 สับสนธิอลูมิเนียม |
| ลักษณะ | ปกปิด |
| การใช้งาน | ร้านอาหารหรือสํานักงาน |
| จบซะ | แอนอดิซ, ปู๊ด, หรือ ผงไม้ |
|---|---|
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
| การออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| ทนไฟ | คลาส A |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
|---|---|
| การต่อต้านไฟ | คลาส A |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| ออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
| ข้อได้เปรียบ | ปราศจากรางพื้น |
|---|---|
| คุณสมบัติ | พับได้ |
| พิมพ์ | เคลื่อนย้ายได้ |
| คะแนนไฟ | คลาสเอ |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| Surface | MDF |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| การติดตั้ง | เคลื่อนย้ายได้ |
|---|---|
| การใช้งาน | สำนักงาน/พื้นที่เชิงพาณิชย์ |
| สี | สะอาด |
| ความสูง | สามารถปรับแต่งได้ |
| ความทนทาน | สูง |
| ลักษณะ | อะคูสติก |
|---|---|
| เก็บเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |