| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Fire Rating | Class A |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |
| พื้นผิว | MDF |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
| สี | กำหนดเอง |
|---|---|
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
| การทำงาน | กันเสียง, กันไฟ, เคลื่อนย้ายได้ |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
|---|---|
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| การทำงาน | กันเสียง, กันไฟ, เคลื่อนย้ายได้ |
| สี | กำหนดเอง |
| ออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Surface | MDF |
| ความทนทาน | สูง |
|---|---|
| ความหนา | 80มม |
| การออกแบบ | โมดูลาร์ |
| ประสิทธิภาพเสียง | NRC 0.85 |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| ออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
| ทนไฟ | คลาสเอ |
| การทำงาน | กันเสียง, กันไฟ, เคลื่อนย้ายได้ |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
| ทนไฟ | คลาสเอ |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| ออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Parking | Stacking On One End Or Both End |