| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
|---|---|
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| พื้นที่ | ไม้เอ็มดีเอฟ |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| เก็บเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
|---|---|
| พื้นที่ | เบาะผ้าแข็ง |
| ลักษณะ | ปกปิด |
| ประสิทธิภาพเสียง | NRC 0.85 |
| การใช้งาน | โรงแรม หรือ ร้านอาหาร หรืออื่นๆ |
| การใช้งาน | สํานักงาน ห้องประชุม สตูดิโอ |
|---|---|
| น้ําหนัก | 25กก./ตร.ม |
| วัสดุกรอบ | อลูมิเนียมสลัด |
| ขนาดแผง | 1200มม. x 2400มม |
| ลักษณะ | ปกปิด |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| น้ําหนัก | 28-38 |
|---|---|
| ระบบซีล | เครื่องแกนต์หรือเครื่องกล |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| การปฏิบัติงาน | คู่มือหรือไฟฟ้า |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| การทำงาน | ความเป็นส่วนตัว |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แอปพลิเคชัน | หน้าแรก, สำนักงาน, โรงแรม, ร้านอาหาร |
| ออกแบบ | ปรับแต่ง |
| วัสดุกรอบ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| พื้นผิวแผ่น | เมลาไมน์, ผ้า,หนัง, หรือ ผนังไม้ |
|---|---|
| ช่วงสัญญา | 22.5 มม |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| น้ําหนัก | 28-38 |
| ขนาด | ขนาดตามต้องการ |
| การใช้งาน | ฉนวนพื้นที่ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ความแม่นยำสูงแบบกำหนดเองเคลื่อนย้ายได้ผนังห้องสำนักงานร้านอาหารพาร์ติชันที่ปฏิบัติการได้พับได้ |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| ประเภทสินค้า | ผนังแยกเคลื่อนย้าย |
| หน้าที่ | อเนกประสงค์ |