| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
|---|---|
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
| แอปพลิเคชัน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
|---|---|
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
| คะแนนไฟ | คลาสเอ |
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| Door within door or not | Decided By Customer |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Feature | Acoustic |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Surface | MDF |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Fire Rating | Class A |
| หน้าที่ | อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ความกว้างของพานิล | 600mm-1200mm |
| การใช้งาน | ฉนวนพื้นที่ |
| การปิดแผงปิดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| การใช้งานทั่วไป | เฟอร์นิเจอร์พาณิชย์ |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
|---|---|
| Fire Rating | Class A |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| พื้นที่ | ไม้เอ็มดีเอฟ |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| พื้นที่ | ไม้เอ็มดีเอฟ |
|---|---|
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
| ลักษณะ | อะคูสติก |
| ความสูง | 2000-6000มม |
|---|---|
| การปิดแผงปิดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |