| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ห้องประชุม, ห้องจัดเลี้ยง, ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| ระบบการปิดผนึก | แม่เหล็กหรือเครื่องกล |
| การดำเนินการ | คู่มือ |
| พื้นผิวแผง | เมลามีนผ้าหนังหรือวีเนียร์ไม้ |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Surface | MDF |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Fire Rating | Class A |
| ระบบการปิดผนึก | แม่เหล็กหรือเครื่องกล |
|---|---|
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |
| พื้นผิว | คณะกรรมการ MDF |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | ห้องประชุม, ห้องจัดเลี้ยง, ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| ออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
| ทนไฟ | คลาสเอ |
| การทำงาน | กันเสียง, กันไฟ, เคลื่อนย้ายได้ |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
|---|---|
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| พื้นที่ | ไม้เอ็มดีเอฟ |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| เก็บเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
|---|---|
| พื้นผิว | MDF |
| ใบสมัคร | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น/เรียบง่าย/อลังการ |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| การปรับแต่ง | มี |
| ระดับกันไฟ | B1 |
| เครื่องประดับ | ราง/ลูกกลิ้ง/แถบซีล |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
|---|---|
| คะแนนไฟ | คลาสเอ |
| พื้นผิว | MDF |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |