| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Door within door or not | Decided By Customer |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| ความกว้าง | 610มม |
|---|---|
| กันเสียง | มากกว่า 40dB |
| กันน้ํา | ใช่ |
| ผลงาน | ความสามารถในการทํางานที่ดี |
| ตัวอย่าง | มี |
| พื้นที่ | แผ่นไม้เอ็มดีเอฟ |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียมและแผงผ้ากันเสียง |
| การปฏิบัติงาน | คู่มือหรือไฟฟ้า |
| ความสูง | 2000-6000มม |
| พื้นผิวแผง | เมลามีนผ้าหนังหรือวีเนียร์ไม้ |
|---|---|
| พื้นผิว | แผ่นไม้เอ็มดีเอฟ |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียมและแผงผ้ากันเสียง |
| พื้นผิวแผง | เมลามีนผ้าหนังหรือวีเนียร์ไม้ |
|---|---|
| ระบบการปิดผนึก | แม่เหล็กหรือเครื่องกล |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
| วัสดุ | เฟรมอลูมิเนียมและแผงผ้ากันเสียง |
| แอปพลิเคชัน | ห้องประชุม, ห้องจัดเลี้ยง, ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| ออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
| ทนไฟ | คลาสเอ |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| การซ่อมบำรุง | การบำรุงรักษาต่ำ |
|---|---|
| วัสดุ | เฟรมอลูมิเนียมอัลลอยด์และแผงวีเนียร์ไม้ |
| ความยืดหยุ่น | ปรับและพับได้ |
| ความเก่งกาจ | เหมาะสําหรับเหตุการณ์และพื้นที่ต่าง ๆ |
| การกันเสียง | ยอดเยี่ยม |
| ความหนา | 85 มม./100 มม |
|---|---|
| สี | ปรับแต่งได้ |
| การใช้งาน | ห้องเลี้ยง/ห้องประชุม/พื้นที่จัดงาน |
| การทำงาน | พาร์ติชั่น/แบ่งพื้นที่ |
| การปรับแต่ง | มีอยู่ |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Fire Rating | Class A |
| Feature | Acoustic |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Track System | Aluminum Track With Roller |