| การใช้งาน | ฉนวนพื้นที่ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ความแม่นยำสูงแบบกำหนดเองเคลื่อนย้ายได้ผนังห้องสำนักงานร้านอาหารพาร์ติชันที่ปฏิบัติการได้พับได้ |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| ประเภทสินค้า | ผนังแยกเคลื่อนย้าย |
| หน้าที่ | อเนกประสงค์ |
| พื้นผิวแผ่น | เมลาไมน์, ผ้า,หนัง, หรือ ผนังไม้ |
|---|---|
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| ระบบซีล | เครื่องแกนต์หรือเครื่องกล |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| การปฏิบัติงาน | คู่มือ |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
|---|---|
| Size | Customized Size |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
| ระบบการปิดผนึก | แม่เหล็กหรือเครื่องกล |
|---|---|
| พื้นผิวแผง | เมลามีนผ้าหนังหรือวีเนียร์ไม้ |
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | ห้องประชุม, ห้องจัดเลี้ยง, ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| การดำเนินการ | คู่มือ |
|---|---|
| พื้นผิว | ไม้เอ็มดีเอฟ |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียมและแผงผ้ากันเสียง |
| แอปพลิเคชัน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| ระบบซีล | แม่เหล็กหรือเครื่องกล |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Surface | MDF |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Surface | MDF |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Fire Rating | Class A |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| หน้าที่ | อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ที่จอดรถ | เก็บไว้บนปลายหนึ่งหรือปลายทั้งสอง |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| คุณภาพ | รับประกัน |
| การใช้งาน | ห้องครัว ห้องนั่งเล่น ห้องนอน ห้องรับประทานอาหาร ห้องโถง |
| การใช้งาน | ห้องประชุม |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียมและแผงผ้ากันเสียง |
| ระบบติดตาม | ผูกบนหรือรองพื้น |
| น้ําหนัก | 28-38 |
| พื้นที่ | แผ่นไม้เอ็มดีเอฟ |