| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |
| พื้นผิว | MDF |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
| ความหนา | 85มม |
|---|---|
| การใช้งาน | สำนักงาน/พื้นที่เชิงพาณิชย์ |
| ความโปร่งใส | ใส |
| ความกว้าง | ปรับแต่งได้ |
| การติดตั้ง | เคลื่อนย้ายได้ |
| Color | Customized |
|---|---|
| Style | Modern |
| Material | Aluminum Alloy |
| Type | Movable |
| Size | Customized |
| สี | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ความหนา | 80มม |
| ฉนวนกันเสียง | มากถึง 50dB |
| ทนไฟ | คลาส A |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| การปรับแต่ง | ขนาด, สี, เสร็จสิ้น, การออกแบบสามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| จบซะ | แอนอดิซ, ปู๊ด, หรือ ผงไม้ |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| ลักษณะ | อะคูสติก |
|---|---|
| ความสูง | 2000-6000มม |
| ความกว้างของพานิล | 600mm-1200mm |
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| การใช้งาน | ห้องครัว ห้องนั่งเล่น ห้องนอน ห้องรับประทานอาหาร ห้องโถง |
|---|---|
| หน้าที่ | อเนกประสงค์ |
| ลักษณะ | ทนทานและใช้งานง่าย |
| ชื่อสินค้า | ความแม่นยำสูงแบบกำหนดเองเคลื่อนย้ายได้ผนังห้องสำนักงานร้านอาหารพาร์ติชันที่ปฏิบัติการได้พับได้ |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
|---|---|
| ความกว้างของพานิล | 600mm-1200mm |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| ที่จอดรถ | เก็บไว้บนปลายหนึ่งหรือปลายทั้งสอง |
| การใช้งาน | ฉนวนพื้นที่ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ความแม่นยำสูงแบบกำหนดเองเคลื่อนย้ายได้ผนังห้องสำนักงานร้านอาหารพาร์ติชันที่ปฏิบัติการได้พับได้ |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| ประเภทสินค้า | ผนังแยกเคลื่อนย้าย |
| หน้าที่ | อเนกประสงค์ |