| การปฏิบัติงาน | คู่มือหรือไฟฟ้า |
|---|---|
| ขนาด | ขนาดตามต้องการ |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| ความสูง | 2000-6000มม |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| การปรับแต่ง | ขนาด, สี, เสร็จสิ้น, การออกแบบสามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ทนไฟ | คลาส A |
| ฉนวนกันเสียง | มากถึง 50dB |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| ระบบติดตาม | ผูกบนหรือรองพื้น |
|---|---|
| ขนาด | ขนาดตามต้องการ |
| น้ําหนัก | 28-38 |
| ระบบซีล | เครื่องแกนต์หรือเครื่องกล |
| ความสูง | 2000-6000มม |
| คุณภาพ | รับประกัน |
|---|---|
| ที่จอดรถ | เก็บไว้บนปลายหนึ่งหรือปลายทั้งสอง |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| การใช้งาน | ฉนวนพื้นที่ |
| การใช้งาน | ห้องครัว ห้องนั่งเล่น ห้องนอน ห้องรับประทานอาหาร ห้องโถง |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
|---|---|
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| ใบสมัคร | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Fire Rating | Class A |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Feature | Acoustic |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Surface | MDF |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
|---|---|
| พื้นผิว | MDF |
| ใบสมัคร | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |