| ลักษณะ | อะคูสติก |
|---|---|
| ความสูง | 2000-6000มม |
| ความกว้างของพานิล | 600mm-1200mm |
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Feature | Acoustic |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Fire Rating | Class A |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
|---|---|
| พื้นผิวแผ่น | เมลาไมน์, ผ้า,หนัง, หรือ ผนังไม้ |
| ระบบซีล | เครื่องแกนต์หรือเครื่องกล |
| ระบบติดตาม | ผูกบนหรือรองพื้น |
| ความสูง | 2000-6000มม |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
|---|---|
| พื้นผิวแผ่น | เมลาไมน์, ผ้า,หนัง, หรือ ผนังไม้ |
| ระบบซีล | เครื่องแกนต์หรือเครื่องกล |
| ระบบติดตาม | ผูกบนหรือรองพื้น |
| ความสูง | 2000-6000มม |
| พื้นที่ | ไม้เอ็มดีเอฟ |
|---|---|
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
| ลักษณะ | อะคูสติก |
| ความสูง | 2000-6000มม |
|---|---|
| การปิดแผงปิดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
|---|---|
| ความกว้างของพานิล | 600mm-1200mm |
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| ที่จอดรถ | เก็บไว้บนปลายหนึ่งหรือปลายทั้งสอง |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| ความสูง | 2000-6000มม |
|---|---|
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| ความสูงสูงสุด | 15ม |
| ความกว้างของพานิล | 600mm-1200mm |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |