| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Feature | Acoustic |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Surface | MDF |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Feature | Acoustic |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Surface | MDF |
| Surface | MDF |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| แอปพลิเคชัน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
|---|---|
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| แอปพลิเคชัน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
|---|---|
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
| คะแนนไฟ | คลาสเอ |
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
|---|---|
| คะแนนไฟ | คลาสเอ |
| พื้นผิว | MDF |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
|---|---|
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| คะแนนดับเพลิง | คลาส A |
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| ใบสมัคร | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
|---|---|
| พื้นผิว | MDF |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |
| ใบสมัคร | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
|---|---|
| การกันเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| คุณสมบัติ | เกี่ยวกับเสียง |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| ประตูภายในประตูหรือไม่ | ตัดสินใจโดยลูกค้า |